Hãy trở thành thành viên của Beny Club và tận hưởng sự chăm sóc xứng đáng dành cho bạn.
Điền vào mẫu đăng ký, nhận giảm 5% cho lần mua đầu tiên và bắt đầu trải nghiệm mọi quyền lợi ngay hôm nay.
Hãy trở thành thành viên của Beny Club và tận hưởng sự chăm sóc xứng đáng dành cho bạn.
Điền vào mẫu đăng ký, nhận giảm 5% cho lần mua đầu tiên và bắt đầu trải nghiệm mọi quyền lợi ngay hôm nay.
Yêu cầu thông tin sản phẩm
Bạn có câu hỏi về sản phẩm này không?
Chúng tôi rất sẵn lòng cung cấp cho bạn thông tin chi tiết hoặc tư vấn cá nhân. Vui lòng liên hệ với chúng tôi qua biểu mẫu bên dưới - chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
Maurice Lacroix Pontos S Diver PT6248-SS00L-130-4
59 800 Kč
Giá có VATViết câu hỏi của bạn
Đặt chỗ tại cửa hàng
Quý khách có muốn xem sản phẩm trước không?
Hãy tạo một đặt chỗ không ràng buộc và chúng tôi sẽ chuẩn bị sản phẩm quý khách đã chọn tại cửa hàng, nơi nhân viên chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách. Đặt chỗ có hiệu lực trong vòng 3 ngày.
Maurice Lacroix Pontos S Diver PT6248-SS00L-130-4
59 800 Kč
Giá có VATChọn một cửa hàng
Mô tả sản phẩm
Đồng hồ nam Maurice Lacroix Pontos S Diver là phiên bản hiện đại của đồng hồ lặn, kết hợp hiệu năng thể thao, thiết kế nổi bật và độ chính xác Thụy Sĩ. Mẫu đồng hồ phù hợp cho lối sống năng động và sử dụng hằng ngày.
Vỏ thép không gỉ đường kính 42 mm với bề mặt chải xước và đánh bóng được kết hợp với mặt số trắng sơn mài cùng cọc số và kim mạ rhodium phủ Super-LumiNova®, đảm bảo khả năng quan sát tốt trong điều kiện thiếu sáng. Điểm đặc trưng là vành bezel xoay bên trong điều khiển bằng núm, cùng với núm vặn vít và kính sapphire chống phản chiếu, mang lại độ bền cao.
Đồng hồ được trang bị bộ máy automatic calibre ML115 với thời gian trữ cót khoảng 38 giờ, đảm bảo vận hành ổn định. Đồng hồ có lịch ngày tại vị trí 6 giờ và khả năng chống nước 30 bar (300 m), phù hợp cho hoạt động lặn. Dây cao su màu xanh với hệ thống thay nhanh mang lại sự thoải mái và tăng tính thể thao cho thiết kế.
Các tập tin có thể tải xuống
Thông số sản phẩm
| nhà sản xuất: | Maurice Lacroix |
|---|---|
| Mã nhà cung cấp: | PT6248-SS00L-130-4 |
| Bộ sưu tập | Artelier |
| Kiểu dáng đồng hồ | Sang Trọng, Lặn |
| Đối tượng sử dụng | Nam |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khả năng chống nước i | 300 mét |
| Hình dáng vỏ đồng hồ | Tròn |
|---|---|
| Kích thước vỏ đồng hồ | 42 mm |
| Độ Dày Vỏ | 13 mm |
| Chất liệu vỏ đồng hồ | Thép không gỉ |
| Đặc điểm vỏ đồng hồ | Nắp vặn i |
| Mặt kính | Ngọc bích có lớp phủ chống phản chiếu i |
| Độ rộng tai dây i | 22 mm |
| Mặt số | Đồng Hồ Kim |
|---|---|
| Màu mặt số | Trắng |
| Vạch chỉ giờ | Chỉ mục |
| Phát quang i | Kim và chỉ số, Super-LumiNova ® |
| Bộ Máy | Tự Động i |
|---|---|
| Calibre | ML115 |
| Dự trữ năng lượng | ~38 hodin |
| Chức năng | Ngày |
| Màu dây đeo | Xanh dương |
|---|---|
| Chất liệu dây đeo | Silicone / Cao su |
| Loại khóa | Khóa kim i |
| Chất liệu khóa | Thép không gỉ |
| Hệ thống tháo lắp nhanh | Đúng i |
Và đó rồi! Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng.
| 0 Kč có thuế GTGT |
Maurice Lacroix Pontos S Diver PT6248-SS00L-130-4
59 800 Kč
Đặt chế độ giám sát
Để ý