Hãy trở thành thành viên của Beny Club và tận hưởng sự chăm sóc xứng đáng dành cho bạn.
Điền vào mẫu đăng ký, nhận giảm 5% cho lần mua đầu tiên và bắt đầu trải nghiệm mọi quyền lợi ngay hôm nay.
Hãy trở thành thành viên của Beny Club và tận hưởng sự chăm sóc xứng đáng dành cho bạn.
Điền vào mẫu đăng ký, nhận giảm 5% cho lần mua đầu tiên và bắt đầu trải nghiệm mọi quyền lợi ngay hôm nay.
Yêu cầu thông tin sản phẩm
Bạn có câu hỏi về sản phẩm này không?
Chúng tôi rất sẵn lòng cung cấp cho bạn thông tin chi tiết hoặc tư vấn cá nhân. Vui lòng liên hệ với chúng tôi qua biểu mẫu bên dưới - chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
Rado HyperChrome R32280203
39 990 Kč
Giá có VATViết câu hỏi của bạn
Đặt chỗ tại cửa hàng
Quý khách có muốn xem sản phẩm trước không?
Hãy tạo một đặt chỗ không ràng buộc và chúng tôi sẽ chuẩn bị sản phẩm quý khách đã chọn tại cửa hàng, nơi nhân viên chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách. Đặt chỗ có hiệu lực trong vòng 3 ngày.
Rado HyperChrome R32280203
39 990 Kč
Giá có VATChọn một cửa hàng
Mô tả sản phẩm
Rado HyperChrome 41.5 mm gây ấn tượng với thiết kế thể thao sang trọng, độ bền cao và kiểu dáng tinh tế. Vỏ đồng hồ bằng thép không gỉ được kết hợp với vành bezel chắc chắn làm từ gốm công nghệ cao, mang lại khả năng chống trầy xước vượt trội. Mặt số màu xanh đậm với hiệu ứng tia nắng mặt trời được trang trí bằng kim và vạch chỉ giờ có lớp phát quang Super-LumiNova®, với kim giây phát sáng màu xanh lá và các chi tiết khác màu xanh dương. Đồng hồ được bảo vệ bởi kính sapphire có lớp chống phản chiếu và chống nước ở độ sâu 150 mét .
Bên trong là bộ máy quartz Rado R292 sản xuất tại Thụy Sĩ, nổi bật với độ chính xác cao nhờ công nghệ PreciDrive và HeavyDrive, với độ sai lệch chỉ ±10 giây mỗi năm. Có cửa sổ hiển thị ngày tiện lợi tại vị trí 3 giờ, và nhờ sự phối hợp hài hòa về màu sắc và tỷ lệ, mặt số trông rất cân đối và gọn gàng.
Mẫu đồng hồ được trang bị dây đeo ba hàng bằng thép không gỉ , với các mắt xích được đánh bóng và chải xước, kết thúc bằng khóa gập có điều chỉnh vi mô, đảm bảo sự thoải mái và an toàn khi đeo. Rado HyperChrome R32280203 là lựa chọn hoàn hảo cho sự sang trọng hàng ngày mà không hề thua kém về độ bền và tính năng.
Các tập tin có thể tải xuống
Thông số sản phẩm
| nhà sản xuất: | Rado |
|---|---|
| Mã nhà cung cấp: | R32280203 |
| Bộ sưu tập | Diving |
| Kiểu dáng đồng hồ | Sang Trọng, Thanh Lịch, Đồng Hồ Thể Thao |
| Đối tượng sử dụng | Nam |
| Bảo hành | 5 năm |
| Khả năng chống nước i | 150 mét |
| Cân nặng | 140 g |
| Hình dáng vỏ đồng hồ | Tròn |
|---|---|
| Kích thước vỏ đồng hồ | 41,5 mm |
| Độ Dày Vỏ | 11,7 mm |
| Chất liệu vỏ đồng hồ | Thép không gỉ |
| Mặt kính | Ngọc bích có lớp phủ chống phản chiếu i |
| Vành bezel | Gốm sứ công nghệ cao |
| Mặt số | Đồng Hồ Kim |
|---|---|
| Màu mặt số | Xanh dương |
| Vạch chỉ giờ | Chỉ mục |
| Phát quang i | Kim và chỉ số, Super-LumiNova ® |
| Bộ Máy | Thạch anh |
|---|---|
| Calibre | Rado Caliber R292 |
| Chức năng | Ngày |
| Độ chính xác của bộ máy i | ±10 giây/năm |
| Công nghệ bộ máy | HeavyDrive i, PreciDrive i |
| Chỉ báo pin yếu (EOL) i | Có |
| Màu dây đeo | Bạc |
|---|---|
| Chất liệu dây đeo | Thép không gỉ |
| Loại khóa | Khóa gập i |
| Chất liệu khóa | Thép không gỉ |
| Hệ thống tháo lắp nhanh | Không i |
Và đó rồi! Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng.
| 0 Kč có thuế GTGT |
Rado HyperChrome R32280203
39 990 Kč
Đặt chế độ giám sát
Để ý