Hãy trở thành thành viên của Beny Club và tận hưởng sự chăm sóc xứng đáng dành cho bạn.
Điền vào mẫu đăng ký, nhận giảm 5% cho lần mua đầu tiên và bắt đầu trải nghiệm mọi quyền lợi ngay hôm nay.
Hãy trở thành thành viên của Beny Club và tận hưởng sự chăm sóc xứng đáng dành cho bạn.
Điền vào mẫu đăng ký, nhận giảm 5% cho lần mua đầu tiên và bắt đầu trải nghiệm mọi quyền lợi ngay hôm nay.
Yêu cầu thông tin sản phẩm
Bạn có câu hỏi về sản phẩm này không?
Chúng tôi rất sẵn lòng cung cấp cho bạn thông tin chi tiết hoặc tư vấn cá nhân. Vui lòng liên hệ với chúng tôi qua biểu mẫu bên dưới - chúng tôi sẽ trả lời bạn sớm nhất có thể.
Longines Présence L4.921.4.72.6
35 100 Kč
Giá có VATViết câu hỏi của bạn
Đặt chỗ tại cửa hàng
Quý khách có muốn xem sản phẩm trước không?
Hãy tạo một đặt chỗ không ràng buộc và chúng tôi sẽ chuẩn bị sản phẩm quý khách đã chọn tại cửa hàng, nơi nhân viên chuyên nghiệp của chúng tôi sẽ tư vấn cho quý khách. Đặt chỗ có hiệu lực trong vòng 3 ngày.
Longines Présence L4.921.4.72.6
35 100 Kč
Giá có VATChọn một cửa hàng
Mô tả sản phẩm
Đồng hồ Longines Présence L4.921.4.72.6 thể hiện phong cách thanh lịch vượt thời gian của Longines. Sản phẩm có vỏ 38,5 mm cùng thiết kế tinh giản với mặt số màu bạc, mang lại vẻ ngoài trang nhã và dễ phối đồ. Chất liệu thép không gỉ giúp tăng thêm sự sang trọng.
Bên trong là bộ máy automatic Longines Caliber L888.2 đáng tin cậy, với trữ cót khoảng 65 giờ. Kính sapphire giúp chống trầy xước hiệu quả, trong khi khả năng chống nước 30 m (3 bar) phù hợp với nhu cầu sử dụng hàng ngày. Đồng hồ cũng nhẹ và đeo rất thoải mái.
Dòng Présence là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm đồng hồ cơ cổ điển với thiết kế tối giản và độ tin cậy cao, phù hợp cho phong cách công sở và trang trọng.
Các tập tin có thể tải xuống
Thông số sản phẩm
| nhà sản xuất: | Longines |
|---|---|
| Mã nhà cung cấp: | L4.921.4.72.6 |
| Bộ sưu tập | Présence |
| Kiểu dáng đồng hồ | Sang Trọng, Thanh Lịch, Cổ điển |
| Đối tượng sử dụng | Nam |
| Bảo hành | 5 năm |
| Khả năng chống nước i | 30 mét |
| Hình dáng vỏ đồng hồ | Tròn |
|---|---|
| Kích thước vỏ đồng hồ | 38.5 milimét |
| Độ Dày Vỏ | 8,3 mm |
| Chất liệu vỏ đồng hồ | Thép không gỉ |
| Đặc điểm vỏ đồng hồ | Nắp lưng trong suốt i |
| Mặt kính | Ngọc bích có lớp phủ chống phản chiếu i |
| Độ rộng tai dây i | 20 mm |
| Mặt số | Đồng Hồ Kim |
|---|---|
| Màu mặt số | Bạc |
| Vạch chỉ giờ | Chỉ mục |
| Phát quang i | Không |
| Bộ Máy | Tự Động i |
|---|---|
| Calibre | Caliber L888.2 |
| Dự trữ năng lượng | ~65 h |
| Chức năng | Ngày |
| Tần số | 25 200 vph (3,5 Hz) i |
| Độ chính xác của bộ máy i | khoảng −10 đến +15 giây/ngày |
| Hệ thống chống sốc i | Có |
| Màu dây đeo | Bạc |
|---|---|
| Chất liệu dây đeo | Thép không gỉ |
| Loại khóa | Khóa bướm i |
| Chất liệu khóa | Thép không gỉ |
| Hệ thống tháo lắp nhanh | Không i |
Và đó rồi! Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng.
| 0 Kč có thuế GTGT |
Longines Présence L4.921.4.72.6
35 100 Kč
Đặt chế độ giám sát
Để ý